• Page 1 of 1
  • 1
Forum moderator: phuket  
Forum » Game » Game PC » Symphony
Symphony
thai130898Date: Thứ 4, 30-03-2016, 4:09 PM | Message # 1
Rank SSS
Group: Friends
Awards: 2
Status: Offline

Tên: Symphony 
Thể loại: STG (shoot-em-up) 
Phát triển: Empty Clip Studios 
Ra mắt: 8/2012 
Hệ máy: PC 

Giới thiệu 

Âm nhạc của bạn đang bị tấn công… Bạn phải bảo vệ chúng! 

Trong Symphony, các level được tạo ra bởi chính bộ sưu tập nhạc của bạn, khám phá các item mới, và chiến thắng quỷ dữ. 

Với Symphony, chúng tôi muốn thúc đẩy các giới hạn gameplay của một trò chơi dùng-nhạc-của-người-dùng (user-music-based), tập trung vào hai khái niệm: 

Âm nhạc của bạn tạo nên trò chơi 

Mọi bài hát đều có biểu cảm, âm thanh và nhịp điệu riêng, và chúng tôi muốn gameplay khai thác hoàn toàn thứ đó. Khi âm thanh trở nên điên rồ hay bình tĩnh lại, trong gameplay cũng như vậy. Kẻ địch xuất hiện và phá hủy nhịp điệu. Một số vũ khí là loại music-driven (nhạc nhẹ thì yếu, nhạc mạnh thì vũ khí cũng mạnh lên). Mỗi bài hát đều có tính cách của riêng mình, và chúng được chuyển hóa trực tiếp thành trò chơi. 

Giá trị chơi lại 

Trong Symphony, bài hát không chỉ để tạo ra một level riêng, mà còn cung cấp cho bạn những item để trang bị, cũng như những thử thách yêu cầu bạn đạt được số điểm mục tiêu. Khi chơi, bạn sẽ mở thêm được độ khó mới, item và khả năng mới! Nghĩa là bạn có lí do để chơi đi chơi lại bài hát yêu thích của mình mà không thấy chán. 

Cấu hình tối thiểu : 
CPU: 2 GHz 
RAM: 2 GB RAM 
VGA: DirectX® 9.0c-compatible, Shader Model 3.0 or higher 
DX: DirectX 9.0c 
HDD: 250 MB 
Sound: DirectX 9.0c-compatible 

Download 
Zing Part 1 | Part 2 
Solid Part 1 | Part 2

Forum » Game » Game PC » Symphony
  • Page 1 of 1